THAN THỞ Đánh chay trong tlc

Mars05

Binh Nhất
@Lion_King @Huyết Ban Nick xem lại cách tính điểm đánh tượng hoặc xem lại dame chay vào tượng giúp cái. Thế này thì bỏ công mình làm con tlc 2 kiếm top quá. Gì mà thương skill lv 77 dame mạnh vl mà thua điểm tượng thằng ninja lv 39 :(

YBcapture00032.jpg YBcapture00033.jpg

sock

Hạ Sĩ
tlc 2 có 1 số bất cập lớn đẫn đến dân tình ko mặn mà nữa ( trong đó có mình ) là võ huân đơn "khóa" =))

spk_boy

Binh Nhì
Tui nin 39 đây ko biết bạn hỏi tui chưa mà lên đây than vản nhỉ. Sao bạn biết tui đánh chay mà đòi fix??
Tui lv 39 ông hbn 6x tui ko đánh dc, còn 2 bạn 9 thì rút ở trong nhà vậy tui biết làm gi?? Ngoài đi xin dp dd rồi đứng canh tượng nó ra là tui đánh skill liên tục (đánh thế nào là bí quyết riêng) nói chung là tui ko đánh chay
Còn bàn về đánh chay trong tlc bạn hỏi Panda @Orochi coi nin bị fix thê thảm thế nào rồi nói
Đầu tư mua acc cung về bắn chay tlc mà hôm qua tui toàn xài skill để giết gà chứ ko thể bắn chay để giết bất kì ai kể cả gà

Mars05

Binh Nhất
Tui nin 39 đây ko biết bạn hỏi tui chưa mà lên đây than vản nhỉ. Sao bạn biết tui đánh chay mà đòi fix??
Tui lv 39 ông hbn 6x tui ko đánh dc, còn 2 bạn 9 thì rút ở trong nhà vậy tui biết làm gi?? Ngoài đi xin dp dd rồi đứng canh tượng nó ra là tui đánh skill liên tục (đánh thế nào là bí quyết riêng) nói chung là tui ko đánh chay
Còn bàn về đánh chay trong tlc bạn hỏi Panda @Orochi coi nin bị fix thê thảm thế nào rồi nói
Đầu tư mua acc cung về bắn chay tlc mà hôm qua tui toàn xài skill để giết gà chứ ko thể bắn chay để giết bất kì ai kể cả gà
vậy top 1-5 chắc nó dùng bí kíp giống ông luôn quá ;)) mà thôi tôi biết vậy rồi nên sắp t chắc cũng bỏ thôi.

spk_boy

Binh Nhì
vậy top 1-5 chắc nó dùng bí kíp giống ông luôn quá ;)) mà thôi tôi biết vậy rồi nên sắp t chắc cũng bỏ thôi.
Cái đó ông nên hỏi ngta xem. Vũ khí ngta mạnh rồi sao, nói chung đừng quy chụp nin phải đánh chay. Mà sự thật là đi tlc bây giờ ko kẹp chay dc, hoặc có cách mà tui ko tìm ra
Cần lắm 1 lời xác nhận kẹp chay dc y như hôm ông nào thắc mắc kẹp skill ko dc ấy a @Huyết Ban Nick

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mình top 3 nè :D vk mình 3m full tc 18 +4
đợi hồi tượng bật tốc kích lên. + với dd dp thì thương thua dame là đúng rồi

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Không tốc kích, chém chay bình thường thì cơ bản dame per second của chém chay đã hơn skill rồi nhé.

Vậy nên dame tượng thua là điều không có gì bàn cãi cả.

Mars05

Binh Nhất
Ý tôi nói là nếu như vậy thì cửa gì mà mấy char đánh skills lấy top đc? vk clvc + 6 7 mà ko dame lại thằn kich 3m op tc thì chịu.

Bên trên