Nên chọn Char nào

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Thì cũng như bạn nói là do kc hay buff, cung thì HP trâu 9 xác cao, thương thì CPVp hết chổ nói, đao thì def trâu, ninja thì né cao hơn cả kiếm nhưng kiếm được thêm giảm 1/2 sat thương, mỗi char 1 kiểu chứ thật chất bảo cung hay thương yếu thì ko hợp lý rồi.
cung HP trâu là sai lầm nhé, pri thì tui ko biết, nhưng off thì thấp gần như hạn bét.

sSsVoDanhsSs

Gia nhập giang hồ
Đúng rùi đó, cung 9x có cái VAAT bắn skill còn đau, chứ càng lên cao thì bắn chay lợi hơn bắn skill rất nhiều.

Lion_Roar2

Binh Nhất
Vấn đề đang bàn ở đây ko phải la đánh chay và đánh skill, đang tranh cãi là bạn phán câu cung kép skill ko = char khác, đó là sai lầm của bạn.....

Khang

Binh Nhất
Vấn đề đang bàn ở đây ko phải la đánh chay và đánh skill, đang tranh cãi là bạn phán câu cung kép skill ko = char khác, đó là sai lầm của bạn.....
Bạn nói không sai nhưng không đúng . Vì bên đó bạn kẹp dồn dame còn bên sv off của Dzo thỳ không có vụ kẹp đó và thường người pk chơi set pk nên bắn chay mạnh hơn nhiều nhất .

Lion_Roar2

Binh Nhất
Bạn nói không sai nhưng không đúng . Vì bên đó bạn kẹp dồn dame còn bên sv off của Dzo thỳ không có vụ kẹp đó và thường người pk chơi set pk nên bắn chay mạnh hơn nhiều nhất .
Mình hiểu là bắn chay sẽ mạnh hơn, vấn đề này ok nhưng mình đang nói là ko có bắn chay thì kép skill vẫn mạnh, ko thua char nào cả . Ngay xưa ass cũng là kép dồn dame chứ là cái gì nữa và đa số các private cũng là dồn dame.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
:) đó là những ng đại gia..em chỉ là dân thường thôi..bên dzo đồ khoảng 5 6b là tổng tất cả tài sản thôi anh :(
nói tóm lại bây giờ, em có 1 thời gian CB để test, sau thời gian đó e thấy char nào lợi thì chơi char đó. OK. chứ giờ có bàn cũng ko đi tới đâu cả, mỗi người mỗi ý, mà chưa biết sv sẽ thế nào hết.

handsome

Gia nhập giang hồ
nói tóm lại bây giờ, em có 1 thời gian CB để test, sau thời gian đó e thấy char nào lợi thì chơi char đó. OK. chứ giờ có bàn cũng ko đi tới đâu cả, mỗi người mỗi ý, mà chưa biết sv sẽ thế nào hết.
Dạ em biết rồi... mà mình chơi thời gian CB sau ra Open Beta nó có lưu k anh

Bên trên