THẢO LUẬN Có nên có hiệp ước hoà bình về việc kill auto ?

ta dinh luan

Gia nhập giang hồ
- Mình nêu ý kiến của mình, đối với thảo luận hay event hay offline YGVN thì anh em chính tà có thể song hành với nhau thảo luận, nêu ý kiến .Nhưng đã vào game rồi, game đã phân ra 2 thế lực, và đây cũng là điểm đặc biệt của game HKGH này thì làm sao bỏ được . Những người hay giết pt của mình mình có thể thảo luận với họ né pt mình ra vào lần sau, nhưng đưa ra hiệp ước cho toàn chính phái và tà phái điều đó có lẽ là khó có thể xảy ra .:))
Chỉ có Thiên Ma Tướng Quân và Kiếm Vương Đại Nhân mới làm đc điều đó :))) ( GM kk )

nhatthiem113

Thiếu Úy
Cá nhân tôi và anh em G PF thì cho rằng việc kill auto là bình thường. Còn việc tui lập hiệp ước giữa các bạn 9 phái là mong muốn toàn bộ anh em G có thể train yên ổn, giải trí và trải nghiệm game nhiều hơn.
Riêng về việc lâu lâu anh em nổi hứng kill auto ầm ầm thì cũng chịu, log lên train lại thôi chẳng cần thiết phải đi kiếm kill lại hay ks bãi gì cả, vì nếu chơi game giải trí mà còn bực tức mấy việc đó thì chơi làm gì. Ngoài cuộc sống còn nhiều cái phải lo lắm.

Hallow

Gia nhập giang hồ
Cá nhân tôi và anh em G PF thì cho rằng việc kill auto là bình thường. Còn việc tui lập hiệp ước giữa các bạn 9 phái là mong muốn toàn bộ anh em G có thể train yên ổn, giải trí và trải nghiệm game nhiều hơn.
Riêng về việc lâu lâu anh em nổi hứng kill auto ầm ầm thì cũng chịu, log lên train lại thôi chẳng cần thiết phải đi kiếm kill lại hay ks bãi gì cả, vì nếu chơi game giải trí mà còn bực tức mấy việc đó thì chơi làm gì. Ngoài cuộc sống còn nhiều cái phải lo lắm.
:-bd

kangtadragon

Binh Nhất
Đồng ý với anh nè, kill auto nhìu khi lâu lâu hứng mà quấy phá một hôm thôi, chứ ai cũng có công việc đâu có rãnh đâu ngày nào cũng kill :))))))) quấy xong bị đập sml haha

Bên trên