Thảo Luân phương thức PK của Cung

alexgodric

Gia nhập giang hồ
cái này kinh nghiệm chung từ 5 sv HKGH mình từng chơi bạn ơi, 59 trở xuống còn tc20 đc, chứ 6x trở lên mà xài tc20 như bạn nói thì phế lắm, solo ko nỏi đâu bạn
mình solo dc ngon lành từ 80 - 94 mà bạn. cơ bản là vì kẹt 2 cái kc crit trắng / liên hoàn nên ko thể dùng kc2 dc chưa kể nếu + ko cao sẽ thọt về dame. solo ko nổi thì do def bạn quá yếu :)

cơ mà cái mình đang nói là công lực ( hồi hkas ), chả biết giờ dzo gọi là gì vì mình ko chơi dzo, thấy trên trang chủ gọi là tấn công nên mình gọi là tấn công =)

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
cái này kinh nghiệm chung từ 5 sv HKGH mình từng chơi bạn ơi, 59 trở xuống còn tc20 đc, chứ 6x trở lên mà xài tc20 như bạn nói thì phế lắm, solo ko nỏi đâu bạn
cái tc20 đó là kim cương thạch cao cấp công lực tăng 20 thời hkas chứ ko phải viên tc20 đâu.viên đó giờ tên là đả kích rồi.

clickemty

Gia nhập giang hồ
cung giai đoạn lv thấp skill yếu , yếu nhất trong các char. còn bắn chay thì sv có kẹp skill nên không biết có đánh lại được ai không.

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Cũng muốn chơi cung tà mà cả lũ bạn ở bên Dzo nó chơi 9 @@! Kiểu này chắc lại chơi cung 9 rồi :| Chơi thêm e đao hoặc e đp nữa =))))))))))))) Không thì 3 em cùng 1 lúc =)))))))))))

MrShj

Thượng Úy
Đề nghị admin ko nên cho phép lập njck kiễu như thế này ! nếu đã lập dc như thế này thì sao lại cấm ngôn từ 9x ?:mad:
Tại vì AD thuộc thế hệ 8x và không còn teen nữa nên không đọc đc ngôn ngữ 9x thôi :D. tên như vậy thì đâu liên quan gì tới bài viết gì đâu bạn?:rolleyes:

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Đề nghị admin ko nên cho phép lập njck kiễu như thế này ! nếu đã lập dc như thế này thì sao lại cấm ngôn từ 9x ?:mad:
Cái tên có thể hiểu cũng có thể không, nó chỉ là cái để xưng hô bạn à, nói như bạn thì cái tên của bạn đọc chả hiểu cái đếch gì cả :|
Nói thế thì sao không cấm đặt tên nước ngoài, khó hiểu và bắt đặt tên tiếng việt đi?
Còn cái ngôn từ 9x, đó là câu chữ mình viết ra để giao tiếp với người khác, ngôn từ 9x thì thường dùng khác kí tự khó đọc, phải mất thời gian để dịch ==> Khiến cho người đọc vô cùng khó chịu ==> Có thê không muốn đọc ==> Cái bài viết của bạn được coi như là Spam rồi :|
Ok? Nhất là các bài viết không có dấu, tiếng việt mà không có dấu thì có thể mang rất nhiều nghĩa vì thế khiến người đọc phải ngồi dịch và chọn từ chính xác mới hiểu được ==> Chán chả muốn đọc mặc dù vẫn có thể hiểu được :|
VÌ THẾ, nghiêm cấm ngôn từ 9x + không dấu là quá " CHUẨN " rồi. Mặc dù mình là dân 9x nhưng mà vẫn chả thích dùng mấy cái ngôn từ 9x làm gì cho mệt, người việt dùng tiếng việt 100% là chuẩn nhất! Còn cái tên thì nó chả ảnh hưởng gì khi comment 1 bài viết cả! Đủ để nhận biết bạn là ai là được!

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
cung giai đoạn lv thấp skill yếu , yếu nhất trong các char. còn bắn chay thì sv có kẹp skill nên không biết có đánh lại được ai không.
skill cung đâu có yếu nhất ở lv thấp. ulvc dao 55 là 115(aoe), các char kiếm,cung đều là 125. của dp và thương cao hơn 150 thì phải(chẳng chơi char này bao h chẳng biết nhớ rõ ko).
Nhưng cung có hỗ trợ tên(tăng cl và clvc 6x) và cả buff hỗ trợ đánh skill nữa. ko hề yếu,ko hề yếu.
nhìn skill 55 của kiếm mà đến buồn xấu hok thể tả _ _!

TheGameC3

Binh Nhì
skill cung đâu có yếu nhất ở lv thấp. ulvc dao 55 là 115(aoe), các char kiếm,cung đều là 125. của dp và thương cao hơn 150 thì phải(chẳng chơi char này bao h chẳng biết nhớ rõ ko).
Nhưng cung có hỗ trợ tên(tăng cl và clvc 6x) và cả buff hỗ trợ đánh skill nữa. ko hề yếu,ko hề yếu.
nhìn skill 55 của kiếm mà đến buồn xấu hok thể tả _ _!
rất chính xác, ngoài ra nếu PK mà được ĐP buff cho tỷ lệ chính xác và tấn công nữa thì khó nhằn với cung lắm đấy

MrShj

Thượng Úy
cung có lợi khi vừa bắn chay , và đánh từ xa . Nhanh chóng di chuyển khi đối thủ muốn áp sát .

Bên trên