THẢO LUẬN Về kế hoạch kinh doanh xúc tiến đầu tư thu hồi vốn và phát triển thương mại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TungModer

Binh Nhì
Phần 1 về hoạch định xúc tiến đầu tư
Kteam nên chuẩn bị lỹ lưỡng soạn thảo bài bản các kế hoạch nâng cấp sv bài bản chuyên sâu
Lên kế hoạch và định hướng giữ vững lập trường kinh doanh ổn định lâu dài
2 Về ý tưởng xây dựng sv
Lấy ý kiến gamer để xây dựng sv là 1 yếu tố quan trọng xong nó cũng là con dao 2 lưỡi
gây ảnh hưởng tích cực và tiêu cực cần tỉnh táo và chọn ra mục đích có lợi ích cho cả 2 bên.
Nên tìm hiểu mục đích khách hàng đến vs chúng ta vì điều gì và những thay đổi tiếp theo sẽ
thu hút thêm khách hàng hay để những ng thấy thú vị buổi ban đầu ngán ngẩm và chuyển sv
3 về đối xử và cách phân biệt ( quan trọng )
Từ thủa xưa đến nay vẫn luôn có câu khách hàng là thượng đế. Vì niềm vui và thoả mãn của khách
hàng là lợi nhuận của nhà kinh doanh. Nhưng thực trạng phân bua tay đôi giữa nhà kinh doanh và khách
hàng đang thường trực đây là tình trạng đáng báo động nó gây ảnh hưởng không tốt cho buổi ban đầu.
Đối xử công bằng. Phân minh. Xã hội dân dủ do gamer vì gamer đấy ms là hướng tốt cho chủ đề phát triển lâu dài trong bối cảnh vn k chỉ có 1 sever HKGH.
Mong ban quản trị thấu hiểu và rút ra kinh nghiệm mang hướng tích cực. Kinh doanh chuyên nghiệp
Định hướng tốt.
Cuối cùng chúc sv ngày càng hoàn thiện và phát triển.
Cảm ơn.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Thế xưa ai bảo game lỗi này nọ / phút tưởng niệm cây Kiếm +7 qa rồi à...
Giờ nge lời chúc cứ như vừa vã vừa xoa vào mặt Kteam

Đoán ko lầm thì đây chắc là soạn thảo đóng góp ý kiến về điều hành game " hiện nay BQT đưa ra tỷ lệ kinh doanh khá lệch vs đa số tầm trung member "

" Có tiền chơi ko có miễn đua đòi " - Ý kiến riêng cá nhân về Kteam ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

TungModer

Binh Nhì

Đoán ko lầm thì đây chắc là soạn thảo đóng góp ý kiến về điều hành game " hiện nay BQT đưa ra tỷ lệ kinh doanh khá lệch vs đa số tầm trung member "

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Cảm ơn đã đánh giá e quá cao =)))) ôi xót cây kiếm +7 quá à :)))
1 thanh niên cầm cây +5 đang tự đắc :(

ElCapitaino

Trung Úy
Từ lúc chơi lại đến giờ có để ý 1 thanh niên, hình như cũng thuộc dạng AHBP tựa tựa thằng KienBon888 ngày xưa, topic nào của ai cũng nhảy vào thọt gậy bánh xe với đá đểu mặc dù chẳng liên quan đến mình. Mình là mình rất kết những thanh niên như thế 8-}8-}

TungModer

Binh Nhì

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Tiện bác lục cái topic đó xem có câu off hẳn k ạ. Tìm đi. 1 lần nữa cảm ơn đã đánh giá em tầm trung
Theo em thì vẫn cần cố gắng nữa. Còn theo bác thì bác thuộc phân khúc nào?

TungModer

Binh Nhì
Từ lúc chơi lại đến giờ có để ý 1 thanh niên, hình như cũng thuộc dạng AHBP tựa tựa thằng KienBon888 ngày xưa, topic nào của ai cũng nhảy vào thọt gậy bánh xe với đá đểu mặc dù chẳng liên quan đến mình. Mình là mình rất kết những thanh niên như thế 8-}8-}
Kệ nó đi ng ae. Bọn vớ vẩn điều tra biết cả tôi đang ở nhật cơ mà. Quan tâm mình vlone =)))

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Cảm ơn đã đánh giá e quá cao =)))) ôi xót cây kiếm +7 quá à :)))
1 thanh niên cầm cây +5 đang tự đắc :(
Giá mà bạn hiểu được ý nghĩa của nó... ;))

Tôi thấy mọi cmt luôn ẩn chứa " khoe mẽ " độ kếch xù của bn.
Nhớ rõ điều này $ ko mua đc nhân cách & sự thật " Nên bạn đừnq khoe khoan thứ vô nghĩa đó "
Nếu tôi có tự đắc thì phiền bạn nhìn lên dòng trên ;))
Ừm bn. nghĩ có $ là có quyền , bạn khinh tôi nghèo hơn bn. thứ cho hỏi 1 câu " Tiền của bạn ng` # lợi lọc đc gì? " Mà phải nể bạn :v

" Vâng tôi giá cao sự ATSM của bạn và tôi khinh điều đó ! "

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

fokvanbao

Banned

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Cú biết GM nói câu đó nghe ngứa tai mà vẫn chơi à? =))

TungModer

Binh Nhì
Giá mà bạn hiểu được ý nghĩa của nó... ;))
View attachment 9607

Tôi thấy mọi cmt luôn ẩn chứa " khoe mẽ " độ kếch xù của bn.
Nhớ rõ điều này $ ko mua đc nhân cách & sự thật " Nên bạn đừnq khoe khoan thứ vô nghĩa đó "
Nếu tôi có tự đắc thì phiền bạn nhìn lên dòng trên ;))
Ừm bn. nghĩ có $ là có quyền , bạn khinh tôi nghèo hơn bn. thứ cho hỏi 1 câu " Tiền của bạn ng` # lợi lọc đc gì? " Mà phải nể bạn :v

" Vâng tôi giá cao sự ATSM của bạn và tôi khinh điều đó ! "

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Cái loại mày ns tiếng ng k hiểu à? Tao khoe cái gì hay là mày cứ bêu bêu ra? Mày khinh tao đấy là việc của mày
Còn chuyện khoe khoang ở đâu? Mày đặt điều k thấy ngượng mồm à? Cái loại mày tao k hiểu từ đâu chui ra nam chẳng giống
nam nữ chẳng giống nữ. Mày chọc ngoáy tao thì có lợi gì chăng? Đồ thần kinh.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Cú biết GM nói câu đó nghe ngứa tai mà vẫn chơi à? =))
- Đừnq cố tỏa ra yếu đuối như đàn bà trong khi thân xác đàn Ông lại anti-3d
- Vài người nhận định ko có giới tính nào phù hợp cho bạn " thật... tôi cố mà vẫn k phũ nhận đc nó " ;))

Vâng ! bạn mún anti mình thì cũng phải đợi sơ hở chứ! cái gì ăn ra ăn cúng ra cúng chứ kiểu nào cũng táp đc thì thua ờy :|

- Trích đoạn!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên