THÔNG BÁO Xquachtinhx vào đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
thật ra thì admin cũng chẳng cần khóa ngay
chỉ cần thông báo là cho bạn mấy giờ để giải trình và admin check lại nếu đúng hack thì band sau cũng được. còn bảo nếu làm thế sợ tẩu tán đồ nọ kìa với những người hack thật thì admin tra giao dịch ra band vĩnh viễn IP là xong.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
bạn nghi bạn kẹt 4 skill trong vòng từ 5=>9H đc ko v
Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu ? Mình nói mình treo auto rãnh lúc nào mình kẹp lúc đó chứ ko hề ngồi đó kẹp suốt từ 4h sáng đến 9h sáng nhé bạn, về điểm này AD check history là sẽ thấy. Bạn nói thì phải nói cho đúng nhé.

Nobody

Binh Nhất
thật ra thì admin cũng chẳng cần khóa ngay
chỉ cần thông báo là cho bạn mấy giờ để giải trình và admin check lại nếu đúng hack thì band sau cũng được. còn bảo nếu làm thế sợ tẩu tán đồ nọ kìa với những người hack thật thì admin tra giao dịch ra band vĩnh viễn IP là xong.
Giả sử có khoảng 100 1000 user bị rp thì thông báo sao xuể :(

hoangdot094

Binh Nhất
Xin lỗi đây là Bc 1 G đấy nha . Tự dưng khóa trong khi đang ks . Trách đứa tố cáo 10 thì trách luôn người khóa acc 6 7 đi .

Nobody

Binh Nhất
Với những trường hợp đặc biệt có đóng góp cho sv nhiều hoặc user VIP chẳng hạn thì thông báo về thời gian khóa acc là hợp lý hơn . User thường thì khóa luôn chờ giải trình .

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
mình cũng sợ thật , đang gõ comment chốt topic để close thì mọi người ném gạch + đá nhanh không tưởng =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Sáng tỏ. Vậy huyết xem ai bán tin sai . Như tội vu khống cần xử lý k ??. Chứ không phải muốn báo gì là báo. Nói có bằng chứng thì hả nói. Xử lý những trường hợp báo tin giả thích đáng

Không nên như vậy đâu bác ơi, lần sau chỉ cần thông báo trước hết từ từ hãy band đó là về phía ban quản trị, điều tra nếu có vi phạm thì band vẫn chưa muộn tránh tình trạng như trên sảy ra

Cũng từng bị bọn nó ganh ghét và report như thế này mặc dù mình không hề làm mách lòng những nguòi đó, còn những người mình làm phật lòng thì k nói, nhũng thanh niên chi thích hùa vào đa số cũng có nhiều thằng clone đặc biệt là thằng elcaptian gì đó

chuyện report thì có người report và người bị report và đội ngủ bqt lo liệu,

không thể band luôn người report được vậy thì sau này ai dám report nữa

làm cho người ta quý mình thì khó, chứ ghét thì dễ lắm vậy nên cứ mặc kệ bọn chó hùa thôi, thích thì hẹn gặp mặt giao lưu là đc

ElCapitaino

Trung Úy
Mình cho các bạn 2 từ khoá, tự search google tự tìm hiểu nhé, đến lúc bản thân nghiệm ra rồi là biết lỗi ở người chơi hay lỗi ở game :D
Mouse and Keyboard Recorder Crack.
SK1
WPE Pro 0.9a

Còn công dụng như thế nào, sử dụng như thế nào, có tác dụng như thế nào với cái game này thì tuỳ thuộc vào khả năng, tư duy và trình độ của các bạn :D

ngocson92

Gia nhập giang hồ
mình cũng sợ thật , đang gõ comment chốt topic để close thì mọi người ném gạch + đá nhanh không tưởng =))
:)))) ad đã báo trong sạch rồi mấy ông report còn tranh cãi cái gì nữa nhỉ? chả lẽ kêu ad check sai. Còn mọi người nói ad là do ad khóa acc nhanh quá mà chưa kịp nghe giải trình. mọi người sợ lần sau chả lẽ 3,4 ngừoi rp mình cái là bị khóa acc luôn :v

NguyenNguyen

Sư Đệ Đao Kiếm Tiếu
Vấn đề ae nêu ra ở trên. Là mong huyết xem xét lại cách mình xử lý. Báo tin>ghi nhận>xem xét> đánh giá> xử lý. Ai cũng muốn game ngày càng đi lên. Đừng tạo tiền lệ xấu( 2 3 người report la khóa nick ngay- sẽ có người lợi dụng về sau). Thân

cubitrung

Binh Nhất
Mình cho các bạn 2 từ khoá, tự search google tự tìm hiểu nhé, đến lúc bản thân nghiệm ra rồi là biết lỗi ở người chơi hay lỗi ở game :D
Mouse and Keyboard Recorder Crack.
SK1
WPE Pro 0.9a

Còn công dụng như thế nào, sử dụng như thế nào, có tác dụng như thế nào với cái game này thì tuỳ thuộc vào khả năng, tư duy và trình độ của các bạn :D
mấy phần mềm đó chơi SV pr mòn cả tay rồi . Sv Chơi sạch sẽ . mà cũng thính nhỉ có phốt là thấy có mặt liền

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mình hiểu Ad làm đúng trách nhiệm thôi, do anh em sốt ruột mới vậy ấy mà :)
Vấn đề ae nêu ra ở trên. Là mong huyết xem xét lại cách mình xử lý. Báo tin>ghi nhận>xem xét> đánh giá> xử lý. Ai cũng muốn game ngày càng đi lên. Đừng tạo tiền lệ xấu( 2 3 người report la khóa nick ngay- sẽ có người lợi dụng về sau). Thân
Ok Nguyên cảm ơn Nguyên support Trung. Góp ý đến đây được rồi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên