THÔNG BÁO Xquachtinhx vào đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Biết là có thể rp cho AD check. Nhưng khi AD đã check ( khóa acc tạm thời) thì khi xong việc cũng cho ng kia câu xin lỗi chứ?
DONE ???
- Theo bạn nghĩ người báo tin hôm nay về acc QuachTinh là sai ak..
- ADM check là đúng chính xác .. Nếu bạn QuachDinh mà ko giải trình dc xem có phải band ko...
- Còn trường hợp ko lỗi thì ADM sẽ ko có tạm khóa acc Nhé .. !

ElCapitaino

Trung Úy
Giống như giờ 2 3 giờ sáng gọi đt đến công an phường báo án giả, cho địa chỉ này nọ đến cuối cùng ko có gì. Lúc đó thử xem nó có để bạn yên ko hay nó lôi cổ ngược lên phường và cho thêm cái tội quấy rối công an :))

Akainu

Gia nhập giang hồ
nói chung là admin vội vàng khóa acc là sai rồi. chờ giải trình xong mới khóa chứ. chưa gì đã khóa acc người ta. người rp lỗi k sai. người bị rp cũng k sai. chỉ có admin chưa gì đã khóa acc là sai thôi :))

Nobody

Binh Nhất
Mình nghĩ nếu những truong hợp ng chơi report thì cũng cần có hình thức nhắc nhở nếu như report không đúng. Vì nếu truong hợp cứ thích thì làm nhiều nick report rồi làm người khác phải chịu khóa tạm thì sẽ ảnh hưởng đến người bị report trong khi người ta không làm gì sai cả :-?:-?:-?:-?
Report là để GM check chứ sao biết được là đúng hay sai . Mình thấy ở đây những bạn report ko sai . Nên tuyên dương thì đúng hơn .
Chỉ có điều khi khóa acc tạm thời những trường hợp bị Report hơi bị thiệt thòi như @MrCuop nói

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mình nghĩ những trường hợp ngoài lừa đảo phải tạm khóa acc để ko thanh lý tài sản thì những trường hợp khác nên để 2 bên giải trình trước khi khóa ngay. Những người khổ công train tay đêm khuya lên đến 6h 7h sáng rồi ngủ lấy sức mà khóa acc thì 12h 13h họ mới thức mà giải trình được. Coi như cả đem train tay lỗ hơn rồi @@ Hên là ông này giờ này vẫn còn thức. Khâm phục @Heo Joon Jae
Mình tính đi ngủ rồi đó chứ, làm đêm mệt phải canh pt về chưa kịp nghỉ nghe anh em báo mình lên ngay, nhờ anh em cả ^^

NKT31

Binh Nhất
- Theo bạn nghĩ người báo tin hôm nay về acc QuachTinh là sai ak..
- ADM check là đúng chính xác .. Nếu bạn QuachDinh mà ko giải trình dc xem có phải band ko...
- Còn trường hợp ko lỗi thì ADM sẽ ko có tạm khóa acc Nhé .. !
Mình k hề nói sai đúng gì cả. Nhưng cái cách HLV check rp xong và cho 1 câu DONE.
Mai mình lập 2~3 cái clone báo ai đó hack chơi chơi có đc k? Vì game trong sạch check sao chẳng đc. Nhưng khóa acc 30p mà k nói 1 câu gì thì ai chấp nhận đc?

hienlahai

Gia nhập giang hồ
Thế nếu bị vu khống thì sao nhỉ ? Cứ bị 2 3 report là tạm khoá acc người ta ? Thế bị nặc danh report làm thú vui thì sao ? Nếu đã trong sạch thì đề nghị ai khoá acc phải có lời xin lỗi tới chủ acc, còn ko thì nêu tên những người cố tình vu khống và kèm theo hình phạt. Khi ko đang chơi bị tạm khoá acc, chuốc phiền phức vào người rồi khi check là ko có tội thả acc ra đơn giản vậy thôi à :D
dung' roi`..minh mun thy pt minh 8nguoi len pm GM report z la`.. khoa acc sao..sao nghe hai` z

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Mình k hề nói sai đúng gì cả. Nhưng cái cách HLV check rp xong và cho 1 câu DONE.
Mai mình lập 2~3 cái clone báo ai đó hack chơi chơi có đc k? Vì game trong sạch check sao chẳng đc. Nhưng khóa acc 30p mà k nói 1 câu gì thì ai chấp nhận đc?
- Ngày mai chịu khó tìm vài acc mà báo đi bạn... Nếu ko có thì tạm khóa acc của bạn 3 ngày .. Lần đầu cảnh cáo . Lần sau thì cứ thế nhân lên thui

liem

Gia nhập giang hồ
có bằng chứng tạm thời người ta mới report :)) có bằng chứng thì cứ report có gì đâu trời :))

Minh Thao

Gia nhập giang hồ
Mình đag nén clip gửi mấy bạn xem kiểu auto kẹp dao kinh v chỉ mình với còn vụ kẹp liên tục trian tay bla bla câu văn xếp lại team TDH xem nó có trùng khớp ko

NKT31

Binh Nhất
có bằng chứng tạm thời người ta mới report :)) có bằng chứng thì cứ report có gì đâu trời :))
Bằng chứng đã đăng chưa ? áo ai thấy cái bằng chứng nào k? nói mồm hoài từ sáng h thôi =))
Mai t làm cái bài đăng đp xài auto kích lúc 2h sáng cho acc khóa 1-2p chơi :v sáng dậy nát pt =))

liem

Gia nhập giang hồ
dù sao cũng giải quyết xong rồi nể BC TDH vl.. bỏ 4h>>8h bỏ tay ra kẹp 4skill... nể vcl :D

NKT31

Binh Nhất
có bằng chứng tạm thời thì có thể report nếu bạn học luật sẽ biết hoàn toàn có thể bắt đổi phương :))
Nói cái bằng chứng hoài =)) mà cái = chứng đó đâu? nêu bạn chưa đăng đc lên đây thì cho AD xem = gì bật mí chút xem nào =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên