THẢO LUẬN Vấn đề lock acc

OneOfAKind

Thượng Sĩ
t thích m bóc phốt xong cũng bị gạch đá hơi nhiều
do ăn ở cả thôi, trước m toàn đi comment dạo đâm chọt người ta nên giờ mới ra nông nổi này, ko ai bênh m hết
lập topic xin lỗi đồng bào đi :))
cần gì bênh đâu. nhưng mình nói cái gì đúng thì thôi. mình không hack tool lỡ đưa acc nó thế là bị tội chung => ok chấp nhân
mấy acc mình cho ông anh trai bên hàn chơi cũng ra đi k 1 lý do mặc dù mình chả làm gì để bị ban hàng loạt như vậy cả

sock

Hạ Sĩ
tại 8h có người log acc đấy feed cho ông bạn 200 VH nên phải lên đây hỏi cho chắc :v ( lúc ý bảng xếp hạng bay tên rồi )

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tại 8h có người log acc đấy feed cho ông bạn 200 VH nên phải lên đây hỏi cho chắc :v ( lúc ý bảng xếp hạng bay tên rồi )
à vẫn đang du ngoạn cảnh game 1 lúc nữa out đi ngủ. out ra là khỏi vào luôn :)) lâu lắm cái pc mới đc nghỉ
đang hoài niệm đứa con tinh thần mà mình bỏ chút mồ hôi công sức vào :D :D

sock

Hạ Sĩ
hôm qua mới kill auto pt top 1 đc 1 lân tưởng sắp đạt ngưỡng 10k với team top 1 rồi, giờ lại thành ra thế này đây :((

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
đơn giản mà hỏi hoài cũng k co ad nao tl dau
biết k tố cáo...hưỡng lợi ích chug....tới khi có chuyện khui ra thì còn nói j dc....tui k biet acc ong co hack hay j k...nhug cung~ là 1 duộc r....s k rp sớm....doi toi khi hh len 55 out team moi quyet dih rp ?

OneOfAKind

Thượng Sĩ
biết k tố cáo...hưỡng lợi ích chug....tới khi có chuyện khui ra thì còn nói j dc....tui k biet acc ong co hack hay j k...nhug cung~ là 1 duộc r....s k rp sớm....doi toi khi hh len 55 out team moi quyet dih rp ?
nghĩ t hoáng tí đi. lợi ích gì? tôi chả đc thêm % nào khi nó log clone cày tiền. tôi chả đc thêm 1 xu gold nào thì nó log acc cày tiền
ông nghĩ lợi ích ở chỗ nào?
kéo nó đã đời nó đủ lông cánh nó bay ông cay không. acc ông tâm huyết mấy tháng trời nó lấy mất ông cay không

HuanHuong2006

Binh Nhì
Tóm tắt sự kiện
+ 1 bạn cùng team Bảo không chơi acc dp nữa... cho acc One... ông One cay acc DP 1 tháng
+ PT đao ( HuanHuong ) dame đã bé + dao thì cùi + đánh kill lv 10
*** Ngoài lề từng có tiền sử tiền án là cay đội trưởng... và ăn nói thì 1 đu mẹ,2 đụ má... chuyên log acc clone zo chửi nói năng hết sức thô tục
+ kéo lên 55 xong bb team ra solo kéo theo con cave mà thằng One cày 1 tháng
bạn thật sự hiểu vấn đề , ở trong chăn mới biết chăn có rận.. đừng phát ngôn thiếu não như vậy có được không ???

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
nghĩ t hoáng tí đi. lợi ích gì? tôi chả đc thêm % nào khi nó log clone cày tiền. tôi chả đc thêm 1 xu gold nào thì nó log acc cày tiền
ông nghĩ lợi ích ở chỗ nào?
kéo nó đã đời nó đủ lông cánh nó bay ông cay không. acc ông tâm huyết mấy tháng trời nó lấy mất ông cay không
biet no tool thi rp me di....vua dc thuog~ lai giup ich cho game....giup no lam chi cho mag hoa _ _....khai ra som hon thi` moi chjn khac r

sock

Hạ Sĩ
nói đi cũng phải nói lại, mình nói thật là mình éo ưa thanh niên Oneofthekind lắm trước cũng có động chạm chút ít, nhưng nếu vào hoàn cảnh đấy mình cũng sẽ im lặng, im lặng không phải vì tự lợi mà im lặng vì " thời điểm đó" là anh em là chiến hữu có chăng thì khuyên nhủ mà khuyên nhủ không đc cũng lặng mà cho qua thôi nói ra các bác có bảo em tiểu nhân này nọ thì em cũng xin chịu :)) ( mình chỉ nói đến vấn đề im lặng theo cánh nghĩ của mình thôi nhé )

OneOfAKind

Thượng Sĩ
biet no tool thi rp me di....vua dc thuog~ lai giup ich cho game....giup no lam chi cho mag hoa _ _....khai ra som hon thi` moi chjn khac r
thì lúc đấy ai nghĩ nó chơi dơ thế đâu. cũng nghĩ đằng nào nó cũng mod. chắc nó báo fix rồi. ai ngờ đến khi nó đủ mạnh rồi nó lật mặt. ae nó bỏ rơi hết ae pt xong còn lấy cái acc dp trong team đi nữa

tau075

Binh Nhất
nói đi cũng phải nói lại, mình nói thật là mình éo ưa thanh niên Oneofthekind lắm trước cũng có động chạm chút ít, nhưng nếu vào hoàn cảnh đấy mình cũng sẽ im lặng, im lặng không phải vì tự lợi mà im lặng vì " thời điểm đó" là anh em là chiến hữu có chăng thì khuyên nhủ mà khuyên nhủ không đc cũng lặng mà cho qua thôi nói ra các bác có bảo em tiểu nhân này nọ thì em cũng xin chịu :)) ( mình chỉ nói đến vấn đề im lặng theo cánh nghĩ của mình thôi nhé )
chuẩn rồi, lúc còn ae thì report kiểu gì được, chơi với bạn hết lòng bạn chơi lại hết cmn hồn :))

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
nếu đã chấp nhận như v....mà làm tới nước này....thì trả trách ai dc .....anh em cug loi thi co hoạ thì cùng chịu....._ _

OneOfAKind

Thượng Sĩ
nếu đã chấp nhận như v....mà làm tới nước này....thì trả trách ai dc .....anh em cug loi thi co hoạ thì cùng chịu....._ _
ơ tôi có đc lợi gì đâu. nó log cày tiền tôi đc lợi gì đâu. chẳng qua nghĩ ae với nhau nên tôi k tố cáo nó. ai dè nó lật lọng. thế nên mới có kết cục này

sock

Hạ Sĩ
mình có để dấu ngoặc kép đấy thời điểm bị đâm rồi thì anh em cái éo gì hả bạn :)) nói chung là hãy đứng nhìn ở nhiều góc độ đặt bản thân mình vào đó bạn sẽ thấy câu chuyện khác đi

Bên trên