Thật không thể tin dc khi up 35

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ElCapitaino

Trung Úy
Sự thật là mình cạn lời với Kteam và sever này. Mất hơn 1 tháng mới up dc 35. Làm Q thăng chức gần 2 tiếng đồng hồ. Giao Q trả Q TC xong hết, mang thương 3m vào ko dc. Skill 35 thì ko có. Thật ko thể nào tưởng tượng và diễn tả thành lời. Relog, đổi nhân vật, thoát game các kiểu vẫn vậy. Chỉ dc mỗi cái khí công 35 @@ .Danh hiệu thăng chức kiểu gì vừa của tà vừa của chính @@. Xin quỳ với Kteam. @Lion_King @Hoa Có Khuyết

Last edited:

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
Sự thật là mình cạn lời với Kteam và sever này. Mất hơn 1 tháng mới up dc 35. Làm Q thăng chức gần 2 tiếng đồng hồ. Giao Q trả Q TC xong hết, mang thương 3m vào ko dc. Skill 35 thì ko có. Thật ko thể nào tưởng tượng và diễn tả thành lời. Relog, đổi nhân vật, thoát game các kiểu vẫn vậy. Chỉ dc mỗi cái khí công 35 @@ .Xin quỳ với Kteam. @Lion_King @Hoa Có Khuyết
=)) đầu trâu .hahahaha

maurong1992

Gia nhập giang hồ
Sự thật là mình cạn lời với Kteam và sever này. Mất hơn 1 tháng mới up dc 35. Làm Q thăng chức gần 2 tiếng đồng hồ. Giao Q trả Q TC xong hết, mang thương 3m vào ko dc. Skill 35 thì ko có. Thật ko thể nào tưởng tượng và diễn tả thành lời. Relog, đổi nhân vật, thoát game các kiểu vẫn vậy. Chỉ dc mỗi cái khí công 35 @@ .Danh hiệu thăng chức kiểu gì vừa của tà vừa của chính @@. Xin quỳ với Kteam. @Lion_King @Hoa Có Khuyết
dẫu sao cũng hiểu được tâm trạng hiện tại của Bác, đúng là cực chẳng đã mà ! Thôi Bác hãy cứ bình tĩnh đi, chuyện đâu còn có đó mà. Kteam sẽ khắc phục chuyện này cho Bác :)

ElCapitaino

Trung Úy
dẫu sao cũng hiểu được tâm trạng hiện tại của Bác, đúng là cực chẳng đã mà ! Thôi Bác hãy cứ bình tĩnh đi, chuyện đâu còn có đó mà. Kteam sẽ khắc phục chuyện này cho Bác :)
Thức gần 2 đêm trong ngóng để trãi nghiệm cảm giác up 35 ở sever này. Ép cây thương 3m từ lúc mới 31 32. 1 ngày train tay 7 8 tiếng để nhanh up 35 và thu dc kết quả thế này. Can't believe it !

nhatthiem113

Thiếu Úy
Xui cho bác, bản test trước thấy còn ok hơn bản này

babybaboon

Binh Nhì
Đắng.......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên