NAM MINH HIỆU

mumpasyn

Binh Nhất
Đã lâu rồi Mic k có đc cảm giác hào hứng như thời hk ass:( .........
Thời mà mọi người mới 5x tới 6x tuy cùi nhưng máu pk thì hơi cao đấy( pk đễ vui chứ k đễ hại não nhé;)) , Có thể nói thời NMH huy hoàng vào mỗi tối từ thứ 2 tới CN..........mọi người pk giao lưu chia se kinh ( noi chia se cho vui chứ ra nó toàn bem nhau chi chóe:P ) nơi mà các Bang Hội tranh hùng đẫm máu ( nge gê nhỉ )...........

(hình ành đi mượn nhưng mà đúng chất NMH )
Liệu với yulgangvn có đem lại cảm giác ngày xưa cho gamer.....và các gamer có thể thỏa mãn như ngày xưa?.............câu t.lời sẽ sớm xuất hiện....nhưng riêng Mic cũng như toàn thễ Gamer chắc chắn đều mún đc sống lại cảm giác đó......vì vậy cùng chung tay cho 1 yulgangvn mới. Mic mong là mọi người sẽ đc sống lại cãm giác NMH vào mỗi tối...........:)
Mong chờ 1yulgang mà tất cả các gamer có thễ thõa mãn.......... =))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mấy ông trong pic cười đùa vui vẽ quá @@... làm mình mê

Nhất là ông đao nói " ra die như cún con"
hihi HKGH thiệc sự ^^~

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ngày xưa NMH đánh nhau 15/24 cơ. Sáng trưa chiều tối lúc nào cũng có các team 9 tà lên đánh nhau

Nhưng các bạn nên nhớ một điều để được như thế thì gamer phải trả giá rất đắt. Hồi đó hkgh bị giới hạn 5h/ngày mà lại chưa có hack time. Chính vì vậy khi chơi hết giờ mọi người mới kéo nhau đi pk đông như vậy. Tuy nhiên khi nhìn thấy hình ảnh của chủ topic mình chợt nảy ra 1 ý định đó là hàng tuần vào thứ 3 5 7 từ 7 đến 10h tối khi train sẽ không nhận được exp để khuyến khích anh em đi pk để tái hiện lại phần nào những trận pk hoành tráng ngày xưa. Anh em vào cho mình ý kiến nhé, nếu số đông đồng ý thì chức năng này sẽ đi vào hoạt động. Nên nhớ nếu làm vậy 1 tuần sẽ có ít nhất 3 trận pk hoành tráng và tất nhiên GM sẽ loa thông báo cho tất cả mọi người trong game và tham gia cùng cho vui.

mumpasyn

Binh Nhất
rất hoan ngênh........pk là 1 nét vhóa mà hk vốn có và là thế mạnh mà..........:)ủng hộ 2 chân 2 tay.......mặc dù đang bic cục nhọt ở chân.......hehe:P

mumpasyn

Binh Nhất
Ngày xưa NMH đánh nhau 15/24 cơ. Sáng trưa chiều tối lúc nào cũng có các team 9 tà lên đánh nhau

Nhưng các bạn nên nhớ một điều để được như thế thì gamer phải trả giá rất đắt. Hồi đó hkgh bị giới hạn 5h/ngày mà lại chưa có hack time. Chính vì vậy khi chơi hết giờ mọi người mới kéo nhau đi pk đông như vậy. Tuy nhiên khi nhìn thấy hình ảnh của chủ topic mình chợt nảy ra 1 ý định đó là hàng tuần vào thứ 3 5 7 từ 7 đến 10h tối khi train sẽ không nhận được exp để khuyến khích anh em đi pk để tái hiện lại phần nào những trận pk hoành tráng ngày xưa. Anh em vào cho mình ý kiến nhé, nếu số đông đồng ý thì chức năng này sẽ đi vào hoạt động. Nên nhớ nếu làm vậy 1 tuần sẽ có ít nhất 3 trận pk hoành tráng và tất nhiên GM sẽ loa thông báo cho tất cả mọi người trong game và tham gia cùng cho vui.
Nhưng mà sẵn cho Mic hỏi lunz....sv có thể thêm tính năng nap thẻ = credit card ko?( visa. master...vvv) vì nhìu khi ko ở vn hơi khó khăn...trong vấn đề này.........:(

enel9k

Gia nhập giang hồ
ôi..kỷ niệm xưa lại ập về..ngày trước dại Gái..nó rủ vào NMH đi giết người ...ôi... nó cứ chỉ ai là giết người đó...nhếch thật

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
hi nhìn những hình ảnh trên hình như là thiên mã cung phải không bạn. Trước mình chơi Bắc Băng Cung thấy lại cảnh này cũng muốn đợi ra để chơi thử xem thế nào hì hì

Scyllar

:D :D :D
có máu siêu thị dùng cũng là ngon rồi
ngày xưa toàn bay lên bình thập chỉ vác máu chạy thôi
tý lại phải về =))

TheGameC3

Binh Nhì
hồi xưa 4x xắm đc cây cung +5 op củng cùi thôi mà mừng gần chết, suốt cả tháng đi PK ở NMH chứ chả thèm đi train nữa là =))

Bên trên